THÔNG SỐ KỸ THUẬT MÁY NÉN KHÍ DIESEL PEGASUS TM-V-1.05/12.5-330
- Model: TM-V-1.05/12.5-330
- Nhãn hiệu: PEGASUS
- Công suất: 10 HP
- Áp lực tối đa: 12,5 bar
- Dung tích bình chứa: 330 lít
- Lưu lượng khí: 1050 lít/phút
- Nhiên liệu: Dầu diesel
- Xuất xứ: Việt Nam
29.100.000 ₫
Chỉ những khách hàng đã đăng nhập và đã mua sản phẩm này mới có thể để lại đánh giá.
Máy nén khí JUCAI
Máy nén khí, máy bơm hơi JUCAI AW40012-200 5,5 HP, 200 lít, 12 bar, 2 cấp nén, 380V
Máy nén khí JUCAI
Máy nén khí, máy bơm hơi JUCAI AW80012-300 10 HP, 300 lít, 12 bar, 2 cấp nén, 380V
Máy nén khí, máy bơm hơi JUCAI AV2508 3 HP, 100 lít, 8 bar, 220V