Máy nén khí, máy bơm hơi PEGASUS TM-W-0.36/12.5-230L-380V 4 HP, 180 lít, 12,5 bar, 2 cấp nén, 380V
11.200.000 ₫
SKU: TM-W-0.36/12.5-230L-380V
Danh mục: Máy nén khí, Máy nén khí 2 cấp áp 12 bar, Máy nén khí PEGASUS, Máy nén khí piston dây đai
Mô tả
Đánh giá (0)
Chỉ những khách hàng đã đăng nhập và đã mua sản phẩm này mới có thể để lại đánh giá.
Sản phẩm tương tự
Máy nén khí JUCAI
Máy nén khí, máy bơm hơi JUCAI AV1608 2 HP, 100 lít, 8 bar, 220V
Máy nén khí JUCAI
Máy nén khí, máy bơm hơi JUCAI AV2508 3 HP, 100 lít, 8 bar, 220V